Kết quả 1 đến 3 của 3
  1. đã rời mạng
    Kẻ Hủy Diệt
    Administrator's Avatar
    Thanks
    0

Do Lỗi Giới Hạn Reset lên sẽ lùi đua top lại 2 ngày từ 20/7 sang 22/7

Chào anh em

Do hôm qua là đúng tròn 400 lần reset và phải Relife vì thế giới hạn reset có bị lỗi 1 chút, nhiều anh em relife xong không reset vượt thêm 1 lần được vì thế làm ảnh hưởng tới việc đua top.vì thế BQT quyết định lùi đua top từ 23h59 ngày 20/7 sang 23h59 ngày 22/7.

BQT MuTrongDong
    XIN THÔNG BÁO!

2. đã rời mạng
    Thành Viên
    heppybuon's Avatar
    Thanks
    0
    Admin ơi cái nầy đau thể nói là lỗi được, bao nhiêu người đả Relif va rs max? , nhưng admin lại bảo lỗi ? Lỗi vè cái gi admin? admin có vẻ thiên nhị cho nhửng top nạp tiền nhiều ấy, thông báo ngày 20. Giờ lại chuyển ngày 22, nầy đua top cả sv mà admin , mà admin lam như con nít chơi đùa vậy? Viết sai trên bảng ròi bôi đi sửa lại hả admin. Sv ngon thế mà chỉ vì 1 cái thông báo của admin mình xin potay tạm biệt sv nay vậy
    Sửa lần cuối bởi heppybuon; 07-20-2019 lúc 01:25 PM.

3. đã rời mạng
    Thành Viên
    teteta21's Avatar
    Thanks
    0
    ko lỗi thì là gì hả bạn, người ta thức cày top từ 12h đêm được có 10 lần, bạn thức 6h dậy rs đc 11 lần ai chịu, chẳng lẽ bọn họ ngu đến nỗi ko rs đc. 11 lần trước bạn hay sao, bạn là ai trong số những người thức dậy 6h rs đc 11 lần có top vậy. :)), ý kiến thì ý kiến cho đúng, ko phải vì có 1 người ko rs hay rl được mà AD dời đua top. Cái này tất cả ai chơi lúc 12h đều bị cả, nên tôi thấy AD làm rất đúng, còn bạn ko chơi thì bọn tôi vẫn chơi, thân ái.